[ 重設 ]
2026-05-21
沙田 雲疊花園 第05座 26樓 K室, 593呎
HK$ 6.930百萬
詳情
2026-05-21
沙田 沙田第一城 第07期 第35座 31樓 C室, 707呎
HK$ 9.280百萬
詳情
2026-05-21
沙田 玖瓏山 月瓏閣 第01座 16樓 A室, 961呎
HK$ 12.750百萬
詳情
2026-05-21
沙田 玖瓏山 天瓏閣 第01座 7樓 D室, 655呎
HK$ 7.380百萬
詳情
2026-05-21
沙田 翠華花園 B座 24樓 2室, 271呎
HK$ 3.780百萬
詳情
2026-05-21
沙田 美松苑 A座 富松閣 1樓 9室, 645呎
HK$ 4.680百萬
詳情
2026-05-21
沙田 御龍山 第02座 5樓 C室, 696呎
HK$ 11.158百萬
詳情
2026-05-21
沙田 聚龍居 第08座 2樓 A室, 942呎
HK$ 9.000百萬
詳情
2026-05-21
沙田 曉翠山莊 第06座 3樓 B室, 1066呎
HK$ 11.770百萬
詳情
2026-05-21
沙田 駿景園 第02座 38樓 A室, 1479呎
HK$ 17.080百萬
詳情
2026-05-21
沙田 沙田中心 B座 海寧大廈 20樓 D室, 378呎
HK$ 5.600百萬
詳情
2026-05-21
沙田 穗禾苑 H座 詠昌閣 6樓 7室, 473呎
HK$ 3.880百萬
詳情
2026-05-21
沙田 柏傲莊 第01A座 18樓 C室, 527呎
HK$ 11.104百萬
詳情
2026-05-21
沙田 柏傲莊 第01A座 10樓 D室, 307呎
HK$ 7.600百萬
詳情
2026-05-21
沙田 柏傲莊 第01B座 18樓 D室, 456呎
HK$ 10.572百萬
詳情
2026-05-21
沙田 柏傲莊 第05A座 46樓 D室, 568呎
HK$ 12.800百萬
詳情
2026-05-21
沙田 柏傲莊 第08A座 28樓 F室, 473呎
HK$ 11.123百萬
詳情
2026-05-21
沙田 柏傲莊 第08A座 30樓 F室, 473呎
HK$ 12.045百萬
詳情
2026-05-21
沙田 柏傲莊 第08A座 36樓 E室, 310呎
HK$ 8.359百萬
詳情
2026-05-21
沙田 柏傲莊 第08B座 36樓 C室, 814呎
HK$ 17.508百萬
沙田
實用面積: 306 呎
建築面積: 499 呎
租金:$16,500    @$54 / 實用
售價:$450萬 按揭計算    @$14,706 / 實用
沙田
實用面積: 321 呎
建築面積: 522 呎
售價:$420萬 按揭計算    @$13,084 / 實用
沙田
實用面積: 336 呎
建築面積: 530 呎
售價:$450萬 按揭計算    @$13,393 / 實用
沙田
實用面積: 363 呎
建築面積: 570 呎
租金:$17,000    @$47 / 實用
售價:$500萬 按揭計算    @$13,774 / 實用
2026-05-13
沙田
實用面積: 483 呎
建築面積: 584 呎
綠表售:$375萬 按揭計算    @$7,764 / 實用
補地價:$460萬 按揭計算
2026-05-13
沙田
實用面積: 447 呎
建築面積: 540 呎
補地價:$485萬 按揭計算
2026-05-11
沙田
實用面積: 431 呎
建築面積: 520 呎
綠表售:$350萬 按揭計算    @$8,121 / 實用
沙田
實用面積: 266 呎
建築面積: 417 呎
租金:$13,000    @$49 / 實用
沙田
實用面積: 270 呎
建築面積: 418 呎
售價:$350萬 按揭計算    @$12,963 / 實用
2026-05-04
沙田
實用面積: 593 呎
建築面積: 667 呎
綠表售:$550萬 按揭計算    @$9,275 / 實用